Điều khoản sử dụng – 333win apk

Điều Khoản Và Điều Kiện Sử Dụng 333win apk – Quy Định Rõ Ràng, Minh Bạch

Trước khi đăng ký và sử dụng dịch vụ tại 333win apk, bạn cần đọc và hiểu rõ các điều khoản này. Đây là cơ sở pháp lý điều chỉnh mối quan hệ giữa người dùng và nền tảng – được viết bằng ngôn ngữ dễ hiểu, không lòng vòng.

Cập nhật lần cuối: 01/01/2025 Áp dụng tại Việt Nam
333win apk
Điều khoản minh bạch, rõ ràng
Bảo vệ quyền lợi người dùng
Viết bằng tiếng Việt dễ hiểu
Cập nhật định kỳ, thông báo trước
Giải đáp thắc mắc 24/7
Bằng việc đăng ký tài khoản, bạn xác nhận đã đọc và đồng ý với toàn bộ Điều khoản và Điều kiện của 333win apk.

Nếu có thắc mắc, liên hệ CSKH tiếng Việt 24/7 qua live chat trong app hoặc email support@333winapk.best.

Xem FAQ
Điều Khoản Và Điều Kiện 333win apk

Tài liệu này quy định các điều kiện sử dụng nền tảng 333win apk tại địa chỉ 333winapk.best. Khi đăng ký tài khoản và sử dụng bất kỳ dịch vụ nào của 333win apk, bạn xác nhận rằng mình đã đọc, hiểu và chấp nhận toàn bộ các điều khoản dưới đây. Nếu bạn không đồng ý với bất kỳ điều khoản nào, vui lòng không đăng ký hoặc không tiếp tục sử dụng dịch vụ.

Lưu ý quan trọng: Các điều khoản này có thể được 333win apk cập nhật định kỳ. Phiên bản hiện hành luôn được đăng tải tại trang này. Chúng tôi sẽ thông báo trước ít nhất 7 ngày trước khi áp dụng bất kỳ thay đổi quan trọng nào.

1
Điều Kiện Tham Gia Dịch Vụ

Để đăng ký và sử dụng dịch vụ tại 333win apk, bạn phải đáp ứng tất cả các điều kiện sau đây:

  • Đủ 18 tuổi trở lên tính đến thời điểm đăng ký tài khoản.
  • Là cá nhân có đầy đủ năng lực hành vi dân sự theo quy định pháp luật.
  • Không bị hạn chế bởi bất kỳ quy định pháp lý nào tại địa phương về việc tham gia dịch vụ cá cược trực tuyến.
  • Đăng ký bằng thông tin cá nhân thật, không mạo danh người khác.
  • Không phải nhân viên, đại lý hoặc người liên quan đến hoạt động vận hành của 333win apk.

333win apk có quyền yêu cầu xác minh tuổi và danh tính của người dùng bất kỳ lúc nào. Nếu phát hiện tài khoản được tạo bởi người dưới 18 tuổi, 333win apk có quyền đóng băng tài khoản ngay lập tức và hoàn trả số dư còn lại (sau khi trừ các giao dịch cược đã hoàn tất) về phương thức thanh toán ban đầu.

Cá cược dành cho người đủ 18 tuổi. 333win apk nghiêm túc thực hiện kiểm soát độ tuổi và có thể yêu cầu bạn cung cấp ảnh chụp CCCD/CMND để xác minh bất kỳ lúc nào trong quá trình sử dụng dịch vụ.

2
Đăng Ký Và Quản Lý Tài Khoản

Mỗi người dùng chỉ được phép đăng ký và sử dụng một tài khoản duy nhất tại 333win apk. Việc tạo nhiều tài khoản dưới bất kỳ hình thức nào – bao gồm dùng thông tin người khác, địa chỉ IP khác nhau hoặc thiết bị khác nhau – đều bị nghiêm cấm.

Khi đăng ký, bạn cần cung cấp:

  • Họ và tên đầy đủ theo CCCD/CMND/hộ chiếu.
  • Số điện thoại Việt Nam còn hoạt động, thuộc quyền sở hữu của bạn.
  • Mật khẩu bảo mật riêng của tài khoản.

Bạn có trách nhiệm giữ bí mật thông tin đăng nhập và không chia sẻ mật khẩu với bất kỳ ai. 333win apk không chịu trách nhiệm với các thiệt hại phát sinh do bạn để lộ thông tin đăng nhập cho người khác.

Tên tài khoản và thông tin danh tính được đăng ký không thể thay đổi sau khi đã xác minh. Nếu cần cập nhật thông tin do lỗi nhập liệu ban đầu, vui lòng liên hệ CSKH của 333win apk và cung cấp tài liệu xác minh phù hợp.

333win apk
3
Nạp Tiền Và Giao Dịch Tài Chính

Tất cả giao dịch tài chính tại 333win apk được thực hiện bằng đồng Việt Nam (VND). Các phương thức nạp tiền được chấp nhận bao gồm: MoMo, ZaloPay, ViettelPay, Internet Banking (hơn 20 ngân hàng nội địa) và thẻ cào điện thoại.

Một số quy định quan trọng về nạp tiền:

  • Phương thức thanh toán dùng để nạp tiền phải đứng tên chính chủ tài khoản 333win apk. Việc nạp tiền từ tài khoản của người khác bị nghiêm cấm và có thể dẫn đến đóng băng giao dịch.
  • Mức nạp tối thiểu cho mỗi giao dịch là 50.000 ₫. Mức nạp tối đa hàng ngày theo quy định từng thời điểm và có thể điều chỉnh theo cấp độ tài khoản.
  • 333win apk không thu bất kỳ phí xử lý giao dịch nào từ người dùng. Một số ngân hàng hoặc ví điện tử có thể thu phí chuyển khoản theo chính sách riêng của họ.
  • Tiền nạp được ghi nhận vào tài khoản sau khi giao dịch được hệ thống xác nhận – thông thường trong vòng 3 phút.

333win apk có hệ thống giám sát giao dịch tự động để phát hiện các hoạt động bất thường. Giao dịch bị nghi ngờ có thể bị tạm giữ để xác minh thêm – chúng tôi sẽ liên hệ trực tiếp qua số điện thoại đăng ký trong trường hợp này.

4
Rút Tiền Thắng

Tiền thắng cược trong tài khoản 333win apk có thể rút về ví điện tử hoặc tài khoản ngân hàng theo các điều kiện sau:

  • Tài khoản ngân hàng hoặc ví điện tử dùng để rút tiền phải đứng đúng tên người dùng đã đăng ký – không chấp nhận rút về tài khoản của người khác.
  • Mức rút tối thiểu mỗi lần là 100.000 ₫.
  • Thời gian xử lý rút tiền: MoMo và ZaloPay trong 3–5 phút; Internet Banking trong 5–15 phút trong giờ hành chính ngân hàng.
  • Một số chương trình khuyến mãi có thể đặt ra yêu cầu vòng cược trước khi rút. Yêu cầu vòng cược (nếu có) được thông báo rõ ràng ngay tại điều kiện của từng chương trình – không áp dụng cho tiền nạp thông thường không tham gia khuyến mãi.

333win apk có quyền yêu cầu xác minh danh tính trước khi xử lý lệnh rút tiền lớn hoặc khi phát hiện hoạt động bất thường. Điều này nhằm bảo vệ tài khoản của chính người dùng khỏi các truy cập trái phép.

5
Quy Định Về Đặt Cược

Mọi cược được đặt tại 333win apk là quyết định của người dùng và không thể bị hủy sau khi đã xác nhận, trừ các trường hợp đặc biệt được quy định cụ thể (như lô đề có thể hủy trước giờ đóng kèo, kèo thể thao có thể hủy trước khi trận bắt đầu trong điều kiện cho phép).

Kết quả cược được xác định theo:

  • Lô đề: Kết quả xổ số chính thức do các đài xổ số Nhà nước Việt Nam công bố.
  • Kèo thể thao và esports: Kết quả chính thức từ ban tổ chức giải đấu và dữ liệu thị trường quốc tế.
  • Xóc đĩa và casino: Kết quả từ hệ thống RNG (Random Number Generator) được chứng nhận độc lập hoặc từ phiên bản live dealer.

Trong trường hợp có sự cố kỹ thuật ảnh hưởng đến kết quả cược (lỗi hệ thống, mất kết nối trong khi đang chơi…), 333win apk sẽ xử lý theo từng trường hợp cụ thể và thông báo đến người dùng. Tiền cược có thể được hoàn lại hoặc kết quả được xác nhận dựa trên dữ liệu ghi nhận cuối cùng trước khi sự cố xảy ra.

Mọi cược được đặt thông qua tài khoản của bạn đều được coi là do bạn thực hiện. Hãy đảm bảo thiết bị và thông tin đăng nhập của bạn được bảo mật trước khi đặt cược.

6
Ưu Đãi Và Khuyến Mãi

333win apk cung cấp nhiều chương trình khuyến mãi và ưu đãi cho người dùng theo từng thời điểm. Mỗi chương trình có điều kiện cụ thể riêng – bao gồm điều kiện nhận thưởng, yêu cầu vòng cược (nếu có), thời hạn sử dụng và giới hạn rút tiền từ tiền thưởng.

Các nguyên tắc chung áp dụng cho tất cả chương trình khuyến mãi tại 333win apk:

  • Mỗi tài khoản chỉ được nhận một lần cho mỗi chương trình khuyến mãi, trừ khi được quy định khác.
  • Tiền thưởng không thể rút trực tiếp – phải được chuyển đổi qua vòng cược theo điều kiện của từng chương trình trước khi được coi là tiền thắng có thể rút.
  • Việc tạo nhiều tài khoản để nhận nhiều lần khuyến mãi là hành vi gian lận và sẽ dẫn đến hủy toàn bộ tài khoản liên quan.
  • 333win apk có quyền thay đổi, tạm dừng hoặc chấm dứt bất kỳ chương trình khuyến mãi nào mà không cần thông báo trước, miễn là không ảnh hưởng đến các yêu cầu vòng cược đang trong quá trình thực hiện.

Nếu phát hiện hành vi lạm dụng khuyến mãi (bonus abuse) – bao gồm cược đối xứng giữa nhiều tài khoản, sử dụng phần mềm tự động, hoặc các hình thức gian lận khác – 333win apk có quyền thu hồi toàn bộ tiền thưởng và đóng băng tài khoản liên quan.

7
Hành Vi Bị Nghiêm Cấm

Người dùng tuyệt đối không được thực hiện các hành vi sau đây khi sử dụng dịch vụ 333win apk:

  • Tạo nhiều hơn một tài khoản dưới bất kỳ hình thức nào.
  • Sử dụng thông tin người khác để đăng ký hoặc thực hiện giao dịch.
  • Sử dụng phần mềm tự động (bot), script hoặc công cụ kỹ thuật để can thiệp vào hệ thống.
  • Cố tình khai thác lỗi phần mềm, tỷ lệ sai hoặc sự cố kỹ thuật để trục lợi. Bất kỳ khoản tiền thắng nào phát sinh từ lỗi kỹ thuật sẽ bị thu hồi.
  • Thực hiện các giao dịch cược đối xứng (match betting) giữa nhiều tài khoản với mục đích gian lận khuyến mãi.
  • Rửa tiền hoặc sử dụng tài khoản 333win apk cho bất kỳ mục đích bất hợp pháp nào.
  • Đe dọa, quấy rối hoặc có hành vi gây hại đến nhân viên và người dùng khác.
  • Cung cấp thông tin sai lệch trong quá trình đăng ký hoặc xác minh tài khoản.

Vi phạm bất kỳ điều nào trong danh sách trên có thể dẫn đến đình chỉ tạm thời hoặc đóng tài khoản vĩnh viễn, thu hồi số dư và tiền thắng, cũng như báo cáo cho cơ quan chức năng nếu hành vi có dấu hiệu phạm pháp.

8
Bảo Mật Tài Khoản

Bảo mật tài khoản là trách nhiệm chung giữa 333win apk và người dùng. Chúng tôi cam kết bảo vệ dữ liệu của bạn bằng mã hóa SSL 256-bit và các biện pháp kỹ thuật tiên tiến. Về phía người dùng, bạn có trách nhiệm:

  • Sử dụng mật khẩu đủ mạnh và không chia sẻ với bất kỳ ai – kể cả nhân viên 333win apk cũng không bao giờ yêu cầu mật khẩu của bạn.
  • Kích hoạt xác thực hai bước (2FA) nếu được cung cấp.
  • Đăng xuất khỏi tài khoản sau khi sử dụng trên thiết bị chung hoặc thiết bị công cộng.
  • Thông báo ngay cho CSKH của 333win apk nếu phát hiện hoặc nghi ngờ tài khoản bị truy cập trái phép.

333win apk không chịu trách nhiệm cho các tổn thất phát sinh do người dùng chia sẻ thông tin đăng nhập hoặc để lộ tài khoản cho người khác sử dụng. Khi nhận được báo cáo về tài khoản bị xâm phạm, chúng tôi sẽ tạm đình chỉ tài khoản để điều tra và bảo vệ tài sản của người dùng.

333win apk
9
Chơi Có Trách Nhiệm

333win apk cam kết thúc đẩy văn hóa chơi có trách nhiệm. Cá cược là hình thức giải trí – không phải nguồn thu nhập hay phương tiện giải quyết vấn đề tài chính. Chúng tôi cung cấp các công cụ sau để người dùng kiểm soát hoạt động của mình:

  • Giới hạn nạp tiền: Đặt mức nạp tối đa theo ngày, tuần hoặc tháng trong phần Cài đặt tài khoản.
  • Giới hạn cược: Giới hạn số tiền đặt cược tối đa theo từng phiên hoặc theo ngày.
  • Tự loại trừ tạm thời: Tạm dừng tài khoản từ 24 giờ đến 6 tháng nếu cảm thấy cần nghỉ ngơi.
  • Đóng tài khoản vĩnh viễn: Yêu cầu đóng tài khoản hoàn toàn và không thể tái kích hoạt – số dư được hoàn về phương thức thanh toán đăng ký.

Nếu bạn hoặc người thân đang gặp vấn đề liên quan đến cờ bạc, hãy đọc thêm tại trang Chơi game có trách nhiệm của 333win apk. Chúng tôi sẽ không liên lạc quảng cáo với những người dùng đã yêu cầu tự loại trừ.

10
Quyền Của 333win apk

333win apk có quyền thực hiện các hành động sau trong quá trình vận hành dịch vụ:

  • Từ chối đăng ký tài khoản mới mà không cần giải thích lý do.
  • Đình chỉ hoặc đóng tài khoản của bất kỳ người dùng nào vi phạm điều khoản này.
  • Thu hồi tiền thưởng khuyến mãi nếu phát hiện vi phạm điều kiện nhận thưởng.
  • Tạm giữ giao dịch để điều tra khi phát hiện dấu hiệu bất thường.
  • Yêu cầu tài liệu xác minh danh tính bất kỳ lúc nào trong quá trình sử dụng dịch vụ.
  • Điều chỉnh tỷ lệ cược, giới hạn cược và các điều kiện dịch vụ theo từng thời điểm.
  • Bảo trì, nâng cấp hệ thống dẫn đến gián đoạn dịch vụ tạm thời – chúng tôi sẽ thông báo trước khi có thể.

Mọi quyết định của 333win apk liên quan đến kết quả cược và tài khoản đều dựa trên dữ liệu hệ thống và được coi là quyết định cuối cùng, trừ trường hợp người dùng có bằng chứng rõ ràng về lỗi kỹ thuật và gửi yêu cầu khiếu nại qua CSKH.

11
Giới Hạn Trách Nhiệm

333win apk cung cấp dịch vụ theo hiện trạng và không đảm bảo dịch vụ hoạt động liên tục, không gián đoạn trong mọi trường hợp. Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho:

  • Tổn thất phát sinh do lỗi kết nối internet hoặc thiết bị từ phía người dùng.
  • Tổn thất do người dùng để lộ thông tin đăng nhập hoặc thiết bị cho người khác.
  • Tổn thất do người dùng không đọc kỹ điều kiện khuyến mãi trước khi tham gia.
  • Gián đoạn dịch vụ do bảo trì hệ thống có hoặc không có thông báo trước.
  • Thiệt hại gián tiếp, thiệt hại lợi nhuận kỳ vọng hoặc thiệt hại phi vật chất dưới bất kỳ hình thức nào.

Trách nhiệm tối đa của 333win apk trong mọi trường hợp không vượt quá số tiền nạp thực tế trong tài khoản của người dùng tại thời điểm xảy ra sự kiện tranh chấp.

12
Sửa Đổi Và Cập Nhật Điều Khoản

333win apk có quyền sửa đổi, bổ sung hoặc thay thế các điều khoản này bất kỳ lúc nào. Khi có thay đổi quan trọng ảnh hưởng đến quyền lợi người dùng, chúng tôi sẽ:

  • Thông báo qua email đăng ký và/hoặc thông báo đẩy trên app ít nhất 7 ngày trước khi áp dụng.
  • Cập nhật ngày sửa đổi tại đầu trang này.

Việc tiếp tục sử dụng dịch vụ sau ngày áp dụng điều khoản mới đồng nghĩa với việc bạn chấp nhận các thay đổi đó. Nếu không đồng ý, bạn có quyền đóng tài khoản trước ngày điều khoản mới có hiệu lực và nhận lại toàn bộ số dư còn lại.

Mọi thắc mắc liên quan đến điều khoản này, vui lòng liên hệ đội hỗ trợ của 333win apk qua live chat trong app hoặc email support@333winapk.best. Chúng tôi sẽ phản hồi trong vòng 24 giờ.

Các điều khoản này được viết nhằm bảo vệ quyền lợi của cả người dùng lẫn nền tảng. 333win apk cam kết vận hành minh bạch, công bằng và luôn đặt trải nghiệm người dùng Việt Nam lên hàng đầu.

Tóm Tắt Nhanh Các Quy Định Chính

Bảng tra cứu nhanh các quy định quan trọng nhất khi sử dụng dịch vụ 333win apk

Nội dung Quy định Trạng thái
Độ tuổi tối thiểu Đủ 18 tuổi trở lên Bắt buộc
Số tài khoản tối đa 01 tài khoản / người Bắt buộc
Tiền tệ giao dịch VND (₫) – Việt Nam Đồng Cố định
Nạp tiền tối thiểu 50.000 ₫ / giao dịch Áp dụng
Rút tiền tối thiểu 100.000 ₫ / lần Áp dụng
Phí giao dịch 0% từ phía 333win apk Miễn phí
Tài khoản nhiều người dùng Không được phép Bị cấm
Phần mềm tự động / bot Không được phép Bị cấm
Khuyến mãi – vòng cược Theo điều kiện từng chương trình Kiểm tra kỹ
Xác minh danh tính Có thể yêu cầu bất kỳ lúc nào Cần sẵn sàng
Cam Kết Của 333win apk Với Người Dùng

Những điều chúng tôi cam kết thực hiện để bảo vệ quyền lợi của bạn

Điều Khoản Viết Bằng Tiếng Việt Rõ Ràng

Toàn bộ điều khoản sử dụng tại 333win apk được viết bằng tiếng Việt tự nhiên, dễ hiểu – không dùng thuật ngữ pháp lý phức tạp hay văn dịch máy khó đọc.

Thông Báo Trước Khi Thay Đổi

Mọi thay đổi quan trọng trong điều khoản đều được thông báo trước ít nhất 7 ngày qua email và thông báo đẩy trên app – người dùng có quyền quyết định trước khi điều khoản mới có hiệu lực.

Bảo Vệ Thông Tin Cá Nhân

Dữ liệu cá nhân của bạn được lưu trữ mã hóa và không bao giờ được chia sẻ với bên thứ ba vì mục đích thương mại. Xem chi tiết tại trang Chính sách bảo mật.

Minh Bạch Về Phí Và Tỷ Lệ

333win apk không thu phí ẩn – không phí nạp tiền, không phí rút tiền, không phí quản lý tài khoản. Tỷ lệ cược được hiển thị rõ ràng trước khi xác nhận cược.

Quyền Khiếu Nại Của Người Dùng

Mọi quyết định liên quan đến tài khoản đều có thể được khiếu nại qua CSKH 24/7. 333win apk cam kết xem xét từng trường hợp một cách công bằng và phản hồi trong vòng 24 giờ.

Hỗ Trợ Chơi Có Trách Nhiệm

Công cụ giới hạn nạp tiền, tự loại trừ và đóng tài khoản vĩnh viễn luôn sẵn có trong app. 333win apk không bao giờ gửi quảng cáo cho người dùng đã đăng ký tự loại trừ.

Liên hệ và khiếu nại

Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào về Điều khoản và Điều kiện tại 333win apk, hoặc cần giải thích thêm về bất kỳ điều khoản cụ thể nào, vui lòng liên hệ đội hỗ trợ qua live chat trong app hoặc email support@333winapk.best. Xem thêm quy định về bảo vệ dữ liệu tại Chính sách bảo mật, quy định về cược có trách nhiệm tại Chơi game có trách nhiệm, và các câu hỏi thường gặp tại FAQ.

Câu Hỏi Thường Gặp Về Điều Khoản Tại 333win apk

Giải đáp nhanh những vướng mắc phổ biến nhất liên quan đến điều khoản sử dụng

Không. Tất cả giao dịch nạp tiền và rút tiền phải được thực hiện từ tài khoản ngân hàng hoặc ví điện tử đứng tên chính chủ tài khoản 333win apk. Việc nhờ người khác nạp hộ hoặc rút hộ có thể dẫn đến tạm giữ giao dịch để xác minh và trong một số trường hợp có thể bị từ chối xử lý theo chính sách chống rửa tiền của 333win apk.

Tài khoản có thể bị đóng tạm thời hoặc vĩnh viễn trong các trường hợp: vi phạm điều khoản sử dụng (tạo nhiều tài khoản, sử dụng bot, gian lận khuyến mãi), không thể xác minh danh tính khi được yêu cầu, phát hiện giao dịch có dấu hiệu rửa tiền hoặc gian lận, hoặc theo yêu cầu của cơ quan chức năng. Trong hầu hết trường hợp vi phạm lần đầu, 333win apk sẽ cảnh báo trước khi đóng tài khoản.

Liên hệ CSKH của 333win apk qua live chat trong app hoặc email trong vòng 24 giờ sau khi kết quả được công bố. Cung cấp mã phiếu cược, thời gian đặt cược và lý do bạn cho rằng kết quả không chính xác. Đội kỹ thuật sẽ tra cứu lại dữ liệu hệ thống và phản hồi trong vòng 48 giờ. Lưu ý: yêu cầu khiếu nại sau 24 giờ kể từ khi kết quả được công bố sẽ không được xem xét.

Không bắt buộc. Tất cả chương trình khuyến mãi tại 333win apk đều là tùy chọn – bạn có thể nạp tiền và chơi bình thường mà không tham gia bất kỳ ưu đãi nào. Tiền nạp không tham gia khuyến mãi không bị ràng buộc bởi điều kiện vòng cược và có thể rút bất kỳ lúc nào theo quy định rút tiền thông thường.

333win apk không chia sẻ thông tin cá nhân của người dùng với bên thứ ba vì mục đích thương mại. Thông tin có thể được chia sẻ trong trường hợp bắt buộc theo yêu cầu của cơ quan chức năng có thẩm quyền. Chi tiết đầy đủ về cách chúng tôi thu thập, lưu trữ và bảo vệ dữ liệu cá nhân được mô tả tại trang Chính sách bảo mật.

Liên hệ CSKH qua live chat hoặc email và yêu cầu đóng tài khoản. Trước khi đóng, hệ thống sẽ xử lý rút toàn bộ số dư còn lại về phương thức thanh toán đăng ký của bạn. Tài khoản đã đóng theo yêu cầu của người dùng có thể được tái kích hoạt trong vòng 30 ngày nếu thay đổi quyết định. Sau 30 ngày, tài khoản bị xóa vĩnh viễn.

Đã Hiểu Rõ Điều Khoản – Sẵn Sàng Tham Gia 333win apk?

Đăng ký tài khoản 333win apk miễn phí trong 2 phút, nạp VND qua MoMo hoặc ZaloPay và trải nghiệm nền tảng cá cược minh bạch, nhanh chóng nhất dành cho người Việt.

SSL 256-bit
0% phí giao dịch
CSKH 24/7 tiếng Việt
Rút tiền 5 phút